8XBET

8XBET

Lịch thi đấu bóng đá - Lịch bóng đá 24h

  • Ngoại Hạng Anh
  • 19:30 - 21/04
    Everton
    vs
    Nottingham Forest
  • 21:00 - 21/04
    Crystal Palace
    vs
    West Ham United
  • 21:00 - 21/04
    Aston Villa
    vs
    AFC Bournemouth
  • 22:30 - 21/04
    Fulham
    vs
    Liverpool
  • La Liga
  • 19:00 - 21/04
    Getafe
    vs
    Real Sociedad
  • 21:15 - 21/04
    Almeria
    vs
    Villarreal
  • 23:30 - 21/04
    Alaves
    vs
    Atletico Madrid
  • 02:00 - 22/04
    Real Madrid
    vs
    FC Barcelona
  • Bundesliga
  • 20:30 - 21/04
    Werder Bremen
    vs
    VfB Stuttgart
  • 22:30 - 21/04
    Borussia Dortmund
    vs
    Bayer Leverkusen
  • 00:30 - 22/04
    SC Freiburg
    vs
    FSV Mainz 05
  • Serie A
  • 17:30 - 21/04
    Sassuolo
    vs
    Lecce
  • 20:00 - 21/04
    Torino
    vs
    Frosinone
  • 22:59 - 21/04
    Salernitana
    vs
    Fiorentina
  • 01:45 - 22/04
    Monza
    vs
    Atalanta
  • Ligue 1
  • 20:00 - 21/04
    Reims
    vs
    Montpellier
  • 20:00 - 21/04
    Lille
    vs
    Strasbourg
  • 20:00 - 21/04
    Le Havre
    vs
    Metz
  • 22:05 - 21/04
    Stade Brestois
    vs
    Monaco
  • 00:00 - 22/04
    Toulouse
    vs
    Marseille
  • 02:00 - 22/04
    Paris Saint Germain (PSG)
    vs
    Lyon
  • Ngoại Hạng Nga
  • 18:00 - 21/04
    FK Nizhny Novgorod
    vs
    Dynamo Moscow
  • 20:15 - 21/04
    Zenit St. Petersburg
    vs
    Gazovik Orenburg
  • 22:15 - 21/04
    FK Sochi
    vs
    Ural Sverdlovsk Oblast
  • 00:30 - 22/04
    Rostov FK
    vs
    Spartak Moscow
  • A-League
  • 14:00 - 21/04
    Perth Glory
    vs
    Western United FC
  • VĐQG Bồ Đào Nha
  • 21:30 - 21/04
    GD Chaves
    vs
    Estoril
  • 21:30 - 21/04
    FC Famalicao
    vs
    Portimonense
  • 00:00 - 22/04
    Casa Pia AC
    vs
    FC Porto
  • 02:30 - 22/04
    Sporting CP
    vs
    Vitoria Guimaraes
  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 09:30 - 21/04
    Seattle Sounders
    vs
    Vancouver Whitecaps
  • 09:30 - 21/04
    Los Angeles FC
    vs
    New York Red Bulls
  • 05:00 - 22/04
    Charlotte FC
    vs
    Minnesota United FC
  • J1 League
  • 13:00 - 21/04
    FC Tokyo
    vs
    Machida Zelvia
  • 13:00 - 21/04
    Nagoya Grampus
    vs
    Cerezo Osaka
  • K League 1
  • 12:00 - 21/04
    Gangwon FC
    vs
    Incheon United
  • 14:30 - 21/04
    Daegu FC
    vs
    Daejeon Citizen
  • Ngoại Hạng Trung Quốc
  • 18:00 - 21/04
    Henan Football Club
    vs
    Qingdao Manatee
  • 18:35 - 21/04
    Meizhou Hakka
    vs
    Shanghai Port
  • 19:00 - 21/04
    Beijing Guoan
    vs
    Qingdao Youth Island
  • VĐQG Argentina
  • 01:30 - 22/04
    River Plate
    vs
    Boca Juniors
  • VĐQG Brazil
  • 02:00 - 22/04
    Vitoria BA
    vs
    Bahia
  • 02:00 - 22/04
    Atletico Paranaense
    vs
    Internacional RS
  • 02:00 - 22/04
    Palmeiras
    vs
    Flamengo
  • 04:30 - 22/04
    Botafogo RJ
    vs
    Juventude
  • 04:30 - 22/04
    Atletico Clube Goianiense
    vs
    Sao Paulo
  • LIGA Mexico
  • 10:10 - 21/04
    Pumas U.N.A.M.
    vs
    Club America
  • AFC U23 Asian Cup
  • 22:30 - 21/04
    Jordan U23
    vs
    Indonesia U23
  • 22:30 - 21/04
    Qatar U23
    vs
    Australia U23
  • Hạng Nhất Anh
  • 18:30 - 21/04
    Blackburn Rovers
    vs
    Sheffield Wednesday
  • La Liga 2
  • 19:00 - 21/04
    RCD Espanyol
    vs
    Andorra FC
  • 21:15 - 21/04
    Eibar
    vs
    AD Alcorcon
  • 21:15 - 21/04
    Eldense
    vs
    Albacete
  • 23:30 - 21/04
    Mirandes
    vs
    Burgos CF
  • Bundesliga 2
  • 18:30 - 21/04
    Hansa Rostock
    vs
    Magdeburg
  • 18:30 - 21/04
    Karlsruher SC
    vs
    Hertha Berlin
  • 18:30 - 21/04
    Hannover 96
    vs
    St. Pauli
  • VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:30 - 21/04
    Istanbul Basaksehir
    vs
    Caykur Rizespor
  • 22:59 - 21/04
    Gazisehir Gaziantep
    vs
    Kasimpasa
  • 22:59 - 21/04
    Antalyaspor
    vs
    Hatayspor
  • 22:59 - 21/04
    Galatasaray
    vs
    Pendikspor
  • Ngoại Hạng Đan Mạch
  • 19:00 - 21/04
    Hvidovre IF
    vs
    Vejle
  • 19:00 - 21/04
    Viborg
    vs
    Lyngby
  • 21:00 - 21/04
    FC Copenhagen
    vs
    Silkeborg
  • 22:59 - 21/04
    Brondby IF
    vs
    Midtjylland
  • VĐQG Bỉ
  • 18:30 - 21/04
    Cercle Brugge
    vs
    Royal Antwerp
  • 21:00 - 21/04
    Kortrijk
    vs
    Jeunesse Molenbeek
  • 23:30 - 21/04
    Saint Gilloise
    vs
    Club Brugge
  • 00:15 - 22/04
    Charleroi
    vs
    KAS Eupen
  • VĐQG Na Uy
  • 19:30 - 21/04
    Ham-Kam
    vs
    Stromsgodset
  • 22:00 - 21/04
    Brann
    vs
    Odd Grenland
  • 22:00 - 21/04
    Sandefjord
    vs
    Lillestrom
  • 22:00 - 21/04
    Viking
    vs
    Fredrikstad
  • 22:00 - 21/04
    Haugesund
    vs
    Rosenborg
  • 22:00 - 21/04
    Sarpsborg 08
    vs
    KFUM Oslo
  • 22:00 - 21/04
    Kristiansund BK
    vs
    Tromso IL
  • 00:15 - 22/04
    Bodo Glimt
    vs
    Molde
  • VĐQG Thụy Sĩ
  • 21:30 - 21/04
    Luzern
    vs
    Basel
  • 21:30 - 21/04
    FC Zurich
    vs
    St. Gallen
  • 21:30 - 21/04
    Winterthur
    vs
    Young Boys
  • VĐQG Thái Lan
  • 17:30 - 21/04
    Muang Thong United
    vs
    Lamphun Warrior
  • 18:00 - 21/04
    Prachuap Khiri Khan
    vs
    Sukhothai
  • 19:00 - 21/04
    Nakhon Pathom FC
    vs
    Bangkok United FC
  • VĐQG Indonesia
  • 15:00 - 21/04
    Madura United
    vs
    PSM Makassar
  • 19:00 - 21/04
    Borneo FC
    vs
    Arema FC
  • 19:00 - 21/04
    Barito Putera
    vs
    Persija Jakarta
  • VĐQG Hy Lạp
  • 19:00 - 21/04
    Panserraikos
    vs
    Pas Giannina
  • 21:00 - 21/04
    Lamia
    vs
    Panathinaikos
  • 23:30 - 21/04
    Aris Thessaloniki
    vs
    AEK Athens
  • 00:30 - 22/04
    Olympiakos Piraeus
    vs
    PAOK Saloniki
  • VĐQG Costa Rica
  • 09:00 - 21/04
    Alajuelense
    vs
    Deportivo Saprissa
  • 06:00 - 22/04
    Santos De Guapiles
    vs
    Puntarenas
  • USL Championship
  • 09:00 - 21/04
    Orange County Blues FC
    vs
    Sacramento Republic FC
  • 09:30 - 21/04
    Phoenix Rising FC
    vs
    Pittsburgh Riverhounds
  • USA Women
  • 09:00 - 21/04
    Portland Thorns FC (W)
    vs
    Houston Dash (W)
  • 05:00 - 22/04
    OL Reign Reign (W)
    vs
    Chicago Red Stars (W)
  • 06:30 - 22/04
    Angel City FC (W)
    vs
    North Carolina (W)
  • USA MLS Next Pro
  • 09:00 - 21/04
    San Jose Earthquakes Reserve
    vs
    Austin FC II
  • 22:59 - 21/04
    Colorado Rapids II
    vs
    North Texas SC
  • 02:00 - 22/04
    Atlanta United FC II
    vs
    Cincinnati II
  • 02:00 - 22/04
    Columbus Crew B
    vs
    New York City Team B
  • 02:00 - 22/04
    Philadelphia Union II
    vs
    New York Red Bulls B
  • 04:00 - 22/04
    Portland Timbers Reserve
    vs
    MINNESOTA United B
  • Australia Queensland Women
  • 09:15 - 21/04
    Dare southwest Queensland (W)
    vs
    Robina City FC (W)
  • 13:00 - 21/04
    Gold Coast city (W)
    vs
    Souths United SC (W)
  • 15:00 - 21/04
    Capalaba (W)
    vs
    Logan Lightning (W)
  • 15:15 - 21/04
    Virginia United SC (W)
    vs
    Moreton City Excelsior (W)
  • Japan Women Football League 2
  • 09:30 - 21/04
    Yamato Sylphid (W)
    vs
    Okayama Yunogo Belle (W)
  • 11:00 - 21/04
    Fukuoka AN (W)
    vs
    Diavorosso Hiroshima (W)
  • Australia Northern NSW League
  • 09:30 - 21/04
    Broadmeadow Magic Reserves
    vs
    Maitland FC Reserves
  • 09:30 - 21/04
    Charlestown Azzurri Reserves
    vs
    Lambton Jaffas Reserves
  • Australia NPL Victoria U23 A
  • 09:45 - 21/04
    Melbourne City U23
    vs
    Preston Lions U23
  • FNL 2
  • 10:00 - 21/04
    Dinamo Vladivostok
    vs
    Kvant Obninsk
  • 12:00 - 21/04
    SY Sakhalinsk
    vs
    FK Kolomna
  • 16:00 - 21/04
    Spartak Moscow II
    vs
    Dinamo Moscow B
  • 17:00 - 21/04
    FK Khimki B
    vs
    SKA Khabarovsk II
  • 17:00 - 21/04
    FK Spartak Tambov
    vs
    Salyut-Energia Belgorod
  • 18:00 - 21/04
    Arsenal Tula II
    vs
    FK Kosmos Dolgoprudny
  • 18:00 - 21/04
    Kompozit
    vs
    FK Oryol
  • 18:00 - 21/04
    Zenit Penza
    vs
    FK Ryazan
  • 18:00 - 21/04
    Rodina Moskva III
    vs
    Dinamo Saint Petersburg
  • 18:00 - 21/04
    Zenit-2 St.Petersburg
    vs
    Dynamo Vologda
  • 19:00 - 21/04
    Uralets Nizhny Tagil
    vs
    Dinamo Barnaul
  • 19:00 - 21/04
    Znamya Truda
    vs
    FC Tver
  • 21:00 - 21/04
    Baltika-BFU Kaliningrad
    vs
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
  • 21:00 - 21/04
    Irkutsk
    vs
    Saturn Moscow
  • Hạng 2 Mexico
  • 10:00 - 21/04
    Atletico La Paz
    vs
    Alebrijes de Oaxaca
  • Fiji National League
  • 10:00 - 21/04
    Nadi FC
    vs
    Ba
  • 10:00 - 21/04
    Navua FC
    vs
    Tailevu Naitasiri
  • Northern NSW U20 League
  • 10:00 - 21/04
    Sydney United 58 U20
    vs
    Marconi Stallions U20
  • 10:00 - 21/04
    Sydney Olympic U20
    vs
    NWS Spirit FC U20
  • 11:00 - 21/04
    APIA Leichhardt Tigers U20
    vs
    Rockdale City Suns U20
  • Australia NPL Victoria U23
  • 10:00 - 21/04
    Dandenong City U23
    vs
    South Melbourne U23
  • Australia Capital Premier
  • 10:15 - 21/04
    Yoogali SC
    vs
    Monaro Panthers
  • 12:00 - 21/04
    Gungahlin United
    vs
    Canberra Olympic
  • Japanese WE League
  • 10:30 - 21/04
    Cerezo Osaka Sakai (W)
    vs
    NTV Beleza (W)
  • 11:00 - 21/04
    Albirex Niigata (W)
    vs
    Nagano Parceiro (W)
  • 11:00 - 21/04
    Vegalta Sendai (W)
    vs
    Urawa Red Diamonds (W)
  • 12:00 - 21/04
    Nojima Stella (W)
    vs
    INAC (W)
  • 12:00 - 21/04
    AS Elfen Sayama (W)
    vs
    Hiroshima Sanfrecce (W)
  • 13:00 - 21/04
    Omiya Ardija (W)
    vs
    JEF United Ichihara Chiba (W)
  • J3 League
  • 11:00 - 21/04
    Fukushima United FC
    vs
    Omiya Ardija
  • 11:00 - 21/04
    Vanraure Hachinohe FC
    vs
    Giravanz Kitakyushu
  • Japan League Women
  • 11:00 - 21/04
    Speranza Takatsuki(W)
    vs
    AS Harima ALBION (W)
  • 11:00 - 21/04
    NGU Nagoya (W)
    vs
    Gunma FC White Star (W)
  • 11:00 - 21/04
    Orca Kamogawa FC (W)
    vs
    IGA Kunoichi (W)
  • 11:00 - 21/04
    Yokohama FC Seagulls (W)
    vs
    Nittaidai University (W)
  • 12:00 - 21/04
    Setagaya Sfida (W)
    vs
    Ehime FC (W)
  • 13:00 - 21/04
    Shizuoka Sangyo University (W)
    vs
    Viamaterras Miyazaki (W)
  • Australia Northern NSW League
  • 11:30 - 21/04
    Broadmeadow Magic
    vs
    Maitland
  • 11:30 - 21/04
    Charleston City Blues
    vs
    Lambton Jarvis
  • Australia Queensland Leagues
  • 11:30 - 21/04
    SWQ Thunder
    vs
    St George Willawong FC
  • Australia Capital Premier League
  • 11:30 - 21/04
    Canberra FC (W)
    vs
    Belconnen United (W)
  • 12:00 - 21/04
    ANU FC (W)
    vs
    Tuggeranong Utd(W)
  • Australia Capital Territory U23 League
  • 11:30 - 21/04
    Gungahlin Utd U23
    vs
    Canberra Olympic U23
  • J2 League
  • 12:00 - 21/04
    JEF United Ichihara Chiba
    vs
    Blaublitz Akita
  • 12:00 - 21/04
    Oita Trinita
    vs
    Ban Di Tesi Iwaki
  • 12:00 - 21/04
    V-Varen Nagasaki
    vs
    Yokohama FC
  • 12:00 - 21/04
    Renofa Yamaguchi
    vs
    Mito Hollyhock
  • 12:00 - 21/04
    Kagoshima United
    vs
    Tochigi SC
  • K League 2
  • 12:00 - 21/04
    Ansan Greeners FC
    vs
    Gimpo FC
  • 12:00 - 21/04
    FC Anyang
    vs
    Suwon Samsung Bluewings
  • 14:30 - 21/04
    Gyeongnam FC
    vs
    Seoul E-Land FC
  • 14:30 - 21/04
    Chungnam Asan
    vs
    Jeonnam Dragons
  • NSW Premier League
  • 12:00 - 21/04
    Sydney Olympic
    vs
    Spirit FC
  • 12:00 - 21/04
    Sydney United
    vs
    Marconi Stallions
  • 12:00 - 21/04
    Wollongong Wolves
    vs
    Sydney FC (Youth)
  • 12:00 - 21/04
    Western Sydney Wanderers AM
    vs
    Blacktown City Demons
  • 13:30 - 21/04
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    vs
    Rockdale City Suns
  • K3 LEAGUE
  • 12:00 - 21/04
    Gangneung City
    vs
    Yeoju Sejong
  • 12:00 - 21/04
    Hwaseong FC
    vs
    Pocheon FC
  • 13:00 - 21/04
    Changwon City
    vs
    Yangpyeong
  • 13:00 - 21/04
    Gyeongju KHNP
    vs
    Mokpo City
  • Korea League 4
  • 12:00 - 21/04
    Jeonju Citizen FC
    vs
    Geoje Citizen
  • 12:00 - 21/04
    Jeonbuk Hyundai Motors II
    vs
    Chungju Citizen
  • 14:00 - 21/04
    Daejeon Hana Citizen II
    vs
    Namyangju FC
  • Victorian State League Division 1
  • 12:00 - 21/04
    Melbourne Heart (Youth)
    vs
    Preston Lions
  • Australia W-League
  • 12:00 - 21/04
    Newcastle Jets (W)
    vs
    Melbourne City (W)
  • 12:00 - 21/04
    Central Coast Mariners (W)
    vs
    Sydney FC (W)
  • VIC Women’s Premier League
  • 12:00 - 21/04
    Calder United SC (W)
    vs
    Bentleigh Greens (W)
  • WAUS WD1
  • 12:00 - 21/04
    UWA-Nedlands FC (W)
    vs
    Perth SC (W)
  • 14:00 - 21/04
    Murdoch University Melville FC (W)
    vs
    Perth RedStar (W)
  • 14:45 - 21/04
    Subiaco AFC (W)
    vs
    Fremantle City FC (W)
  • FFSA Premier League
  • 12:30 - 21/04
    Adelaide United FC (Youth)
    vs
    Adelaide Panthers
  • Hong Kong 2nd Division
  • 12:30 - 21/04
    Dreams Metro Gallery
    vs
    Kwong Wah AA
  • 12:30 - 21/04
    Kwai Tsing District FA
    vs
    Chelsea FC Soccer School (HK)
  • 14:30 - 21/04
    WSE
    vs
    Tung Sing FC
  • 14:30 - 21/04
    Kwun Tong
    vs
    Tuen Mun Football Team
  • 15:45 - 21/04
    Lucky Mile FC
    vs
    Yau Tsim Mong
  • 16:30 - 21/04
    Kowloon Cricket Club
    vs
    Mutual Football Club
  • 16:30 - 21/04
    Convoy Sun Hei
    vs
    Wing Go FC
  • 18:30 - 21/04
    Wan Chai
    vs
    Fu Moon FC
  • Hong Kong 3rd Division
  • 12:30 - 21/04
    KCDRSC
    vs
    Tsuen Wan
  • 12:30 - 21/04
    Konter
    vs
    Fukien AC
  • Hong Kong First Division League
  • 12:30 - 21/04
    Eastern District SA
    vs
    Wong Tai Sin
  • 12:30 - 21/04
    Kai Jing
    vs
    Shatin SA
  • 14:30 - 21/04
    Central Western District RSA
    vs
    South China AA
  • 14:30 - 21/04
    Kowloon City
    vs
    Citizen
  • 14:30 - 21/04
    Yuen Long FC
    vs
    Wing Yee FT
  • 16:30 - 21/04
    Sai Kung
    vs
    3 Sing FC
  • Ethiopia Higher League
  • 13:00 - 21/04
    Addis Ababa Ketema
    vs
    Halaba City
  • 20:00 - 21/04
    Kolfie Keranio
    vs
    Yirga Chefe Bunna
  • QLD Premier League
  • 13:15 - 21/04
    Rochedale Rovers
    vs
    Brisbane Roar (Youth)
  • 13:30 - 21/04
    Brisbane Olympic United FC
    vs
    Gold Coast United
  • Chinese FA Cup
  • 13:30 - 21/04
    Changle Jingangtui
    vs
    Hunan Billows
  • 13:30 - 21/04
    Qingdao Zhongqing Yinglian
    vs
    Hubei Istar
  • 14:00 - 21/04
    Shanghai Shenshui
    vs
    Hainan Star
  • 14:30 - 21/04
    Qujing Yibu
    vs
    Guangxi Hengchen
  • Australia Queensland Premier 2
  • 13:30 - 21/04
    Ipswich knights SC
    vs
    Pine Hills
  • NSW Premier W-League
  • 13:40 - 21/04
    Bulls Academy (W)
    vs
    Illawarra Stingrays (W)
  • 14:00 - 21/04
    Manly Utd (W)
    vs
    Sydney Olympic FC (W)
  • 14:00 - 21/04
    Maca Searle (W)
    vs
    Blacktown Spartans(W)
  • 14:00 - 21/04
    University of Sydney (W)
    vs
    Apia L Tigers (W)
  • 14:00 - 21/04
    UNSW FC (W)
    vs
    NWS Spirit (W)
  • 14:10 - 21/04
    Gladesville Ravens (W)
    vs
    Northern Tigers FC (W)
  • Australia NPL Queensland U23
  • 13:45 - 21/04
    SWQ Thunder U23
    vs
    St George Willawong FC U23
  • 15:45 - 21/04
    Brisbane Olympic FC U23
    vs
    Gold Coast United U23
  • Ngoại hạng Hồng Kông
  • 14:00 - 21/04
    North District FC
    vs
    Tai Chung FC
  • 14:00 - 21/04
    Hong Kong U23
    vs
    Eastern A.A Football Team
  • Chinese Women’s Super League
  • 14:00 - 21/04
    Changchun Masses Properties (W)
    vs
    Yongchuan Chashan Bamboo Sea (W)
  • 14:00 - 21/04
    ShanXi zhidan (W)
    vs
    Hainan Qiongzhong (W)
  • 14:00 - 21/04
    Hangzhou YinHang (W)
    vs
    Jiangsu Wuxi (W)
  • Australian cloth
  • 14:00 - 21/04
    North Brisbane
    vs
    University of Queensland
  • 14:00 - 21/04
    Redcliffe PCYC
    vs
    Brisbane Knights
  • Philippines UFL
  • 14:00 - 21/04
    Stallions FC
    vs
    Manila Montet
  • 16:45 - 21/04
    Philippine Air Force
    vs
    United City FC
  • 17:00 - 21/04
    Davao Aguilas
    vs
    Manila Digger FC
  • 19:30 - 21/04
    FC Meralco Manila
    vs
    Kaya FC
  • Uganda Super League Women
  • 14:00 - 21/04
    Kampala Queens (W)
    vs
    Makerere University (W)
  • 14:00 - 21/04
    Lady Doves FC (W)
    vs
    Asubo Gafford (W)
  • 15:00 - 21/04
    Wakiso Hills (W)
    vs
    She Maroons (W)
  • China U21 League
  • 14:00 - 21/04
    Shanghai Shenhua U21
    vs
    Qingdao Hainiu U21
  • 14:00 - 21/04
    Tianjin Jinmen Tiger U21
    vs
    Qingdao Youth Island U21
  • 14:00 - 21/04
    Heilongjiang Ice City U21
    vs
    Cangzhou Mighty Lions U21
  • 14:00 - 21/04
    Shenzhen Xinpengcheng U21
    vs
    Zhejiang Greentown U21
  • Hạng Nhất Trung Quốc
  • 14:30 - 21/04
    Dalian Zhixing
    vs
    Yanbian Longding
  • 14:30 - 21/04
    Foshan Nanshi
    vs
    Chongqing Tonglianglong
  • 18:30 - 21/04
    Guangzhou FC
    vs
    Wuxi Wugou
  • 18:30 - 21/04
    Nanjing City
    vs
    Suzhou Dongwu
  • South Africa Reserve League
  • 14:30 - 21/04
    Chippa United Reserves
    vs
    Orlando Pirates Reserves
  • 16:30 - 21/04
    Mamelodi Sundowns Reserves
    vs
    Kaizer Chiefs Reserves
  • Ukraine U21 Liga
  • 15:00 - 21/04
    FC Shakhtar Donetsk U21
    vs
    Zorya U21
  • 16:00 - 21/04
    FC Mynai U21
    vs
    Rukh Vynnyky U21
  • 21:05 - 21/04
    Metalist 1925 Kharkiv(U21)
    vs
    Obolon Kiev U21
  • Hạng 2 Romania
  • 15:00 - 21/04
    ACS Viitorul Selimbar
    vs
    FC Unirea 2004 Slobozia
  • 17:30 - 21/04
    Gloria Buzau
    vs
    FK Csikszereda Miercurea Ciuc
  • Czech Group D League
  • 15:00 - 21/04
    FK Pribram B
    vs
    Aritma Praha
  • 15:15 - 21/04
    Brno B
    vs
    Velke Mezirici
  • 15:15 - 21/04
    MFK Havirov
    vs
    Jesenik
  • 21:00 - 21/04
    FK Jindrichuv Hradec
    vs
    TJ Klatovy
  • 21:00 - 21/04
    Polna
    vs
    MSK Breclav
  • Romania Liga 1 Women
  • 15:00 - 21/04
    FCM Targu Mures (W)
    vs
    Banat Girls (W)
  • 17:00 - 21/04
    ASU Politehnica Timisoara (W)
    vs
    Farul Constanta (W)
  • 19:00 - 21/04
    Gloria 2018 Bistrita Nasaud (W)
    vs
    CSM Alexandria (W)
  • Giao Hữu Quốc Tế
  • 15:00 - 21/04
    San Marino (W) U16
    vs
    Luxembourg U16 (W)
  • 15:00 - 21/04
    Georgia (U16)(W)
    vs
    Estonia (W) U17
  • Czech Republic 2.Liga
  • 15:15 - 21/04
    Viktoria Zizkov
    vs
    Chrudim
  • 22:00 - 21/04
    Vysocina jihlava
    vs
    Sparta Praha B
  • 22:00 - 21/04
    Slavia Kromeriz
    vs
    Dukla Prague
  • 22:00 - 21/04
    SK Slovan Varnsdorf
    vs
    SK Prostejov
  • 22:59 - 21/04
    Opava
    vs
    FK Graffin Vlasim
  • Hạng Nhất Séc
  • 15:15 - 21/04
    Chlumec nad Cidlinou
    vs
    Banik Most-Sous
  • 15:15 - 21/04
    Hradec Kralove B
    vs
    Mlada Boleslav B
  • 15:15 - 21/04
    Slovan Liberec II
    vs
    Jablonec B
  • 15:15 - 21/04
    Bohemians1905 B
    vs
    Taborsko Akademie
  • 15:15 - 21/04
    Dukla Praha B
    vs
    Slavia Prague B
  • 15:15 - 21/04
    Slovacko II
    vs
    Hodonin Sardice
  • 15:15 - 21/04
    Unicov
    vs
    MFK Karvina B
  • 15:30 - 21/04
    Viktoria Plzen B
    vs
    Admira Praha
  • 15:30 - 21/04
    Zlin B
    vs
    Frydlant
  • 16:00 - 21/04
    Teplice B
    vs
    Usti nad Labem
  • 22:00 - 21/04
    Sokol Brozany
    vs
    Zivanice
  • 22:00 - 21/04
    Povltava FA
    vs
    Loko Vltavin
  • Ngoại Hạng Mông Cổ
  • 15:15 - 21/04
    SP Falcons
    vs
    Khoromkhon Club
  • 18:15 - 21/04
    FC Ulaanbaatar
    vs
    Deren FC
  • Hạng Nhất Áo
  • 15:30 - 21/04
    Grazer AK
    vs
    St.Polten
  • Hạng 2 Slovakia
  • 15:30 - 21/04
    MSK Zilina B
    vs
    TJ Spartak Myjava
  • Ngoại Hạng Nữ Nga
  • 15:30 - 21/04
    Zvezda 2005 (W)
    vs
    Spartak Moscow (W)
  • 19:00 - 21/04
    Krasnodar FK (W)
    vs
    Chertanovo Moscow (W)
  • Austria Landesliga
  • 15:30 - 21/04
    SV Strass
    vs
    SK Werndorf
  • 15:30 - 21/04
    SV Rothenthurn
    vs
    Admira Villach
  • 15:30 - 21/04
    Waf Brigittenau
    vs
    SV Wienerberger
  • 16:00 - 21/04
    PD Koblach
    vs
    FC Hittisau
  • France U19 League Women
  • 15:30 - 21/04
    Nantes U19 (W)
    vs
    Montpellier U19 (W)
  • 16:00 - 21/04
    Dijon U19 (W)
    vs
    Guingamp U19 (W)
  • 20:00 - 21/04
    St Etienne U19 (W)
    vs
    Marseille U19 (W)
  • 20:00 - 21/04
    PSG U19 (W)
    vs
    Lyon U19 (W)
  • Czech Republic 5. Ligy
  • 15:30 - 21/04
    Sapeli Polna
    vs
    FC Zdas Zdar Nad Sazavou B
  • 21:00 - 21/04
    SK Borsice
    vs
    FC Slusovice
  • 21:30 - 21/04
    TJ Rajhradice
    vs
    FC Kurim
  • Germany Youth U19 League
  • 15:30 - 21/04
    FC Heidenheim U19
    vs
    FSV Mainz 05 U19
  • 16:00 - 21/04
    Dynamo Dresden U19
    vs
    VfL Osnabruck U19
  • 16:00 - 21/04
    VfL Bochum U19
    vs
    Fortuna Dusseldorf U19
  • 16:00 - 21/04
    Wuppertaler SV Borussia U19
    vs
    Bayer Leverkusen U19
  • 16:00 - 21/04
    Bayern Munchen U19
    vs
    Ingolstadt U19
  • 18:30 - 21/04
    Eintracht Braunschweig U19
    vs
    Hannover 96 U19
  • 19:00 - 21/04
    Union Berlin U19
    vs
    Hamburger SV U19
  • 20:00 - 21/04
    Arminia Bielefeld U19
    vs
    Paderborn U19
  • Austrian 3.Liga
  • 15:30 - 21/04
    SVG Reichenau
    vs
    SC Schwaz
  • 20:00 - 21/04
    Wolfsberger AC Amateure
    vs
    ASK Voitsberg
  • 20:30 - 21/04
    ASK Klagenfurt
    vs
    SK Vorwarts Steyr
  • Malaysia President Cup
  • 15:45 - 21/04
    Kuala Lumpur FA U21
    vs
    Johor Darul Takzim II FC U21
  • 15:45 - 21/04
    Selangor U21
    vs
    PDRM U21
  • 15:45 - 21/04
    Pahang U21
    vs
    Kuching FA U21
  • 15:45 - 21/04
    Perak U21
    vs
    Terengganu U21
  • 15:45 - 21/04
    Pulau Pinang U21
    vs
    Negeri Sembilan U21
  • Germany Oberliga NOFV
  • 15:45 - 21/04
    HEBC Hamburg
    vs
    ETSV Hamburg
  • 17:00 - 21/04
    TuS Makkabi Berlin
    vs
    TSG Neustrelitz
  • 18:00 - 21/04
    VfR Garching
    vs
    TSV Landsberg
  • 18:30 - 21/04
    VfR Wormatia Worms
    vs
    Eintracht Trier
  • 18:30 - 21/04
    SV Tasmania Berlin
    vs
    Mahdov FC
  • 19:00 - 21/04
    SG Sonnenhof Grossaspach
    vs
    VfR Mannheim
  • 19:00 - 21/04
    Hallen
    vs
    SV 09 Arnstadt
  • 19:00 - 21/04
    Cosmos Koblenz
    vs
    FK Pirmasens
  • 19:00 - 21/04
    TUS Bovinghausen 04
    vs
    1. FC Gievenbeck
  • 19:00 - 21/04
    SV Halstenbek Rellin
    vs
    Niendorfer TSV
  • 19:00 - 21/04
    SV Rugenbergen
    vs
    FC Union Tornesch
  • 20:00 - 21/04
    FC Eddersheim
    vs
    FSV Fernwald
  • 20:00 - 21/04
    Schwarz-Weiss Essen
    vs
    FC Buderich 02
  • 20:00 - 21/04
    Lupo-Martini Wolfsburg
    vs
    TuS Bersenbruck
  • 20:00 - 21/04
    Kaiserslautern (Youth)
    vs
    FC Karbach
  • 20:00 - 21/04
    Siegburger SV 04
    vs
    Eintracht Hohkeppel
  • 20:00 - 21/04
    Turkspor Dortmund
    vs
    SG Finnentrop/Bamenohl
  • 20:00 - 21/04
    SV Westfalia Rhynern
    vs
    FC Brunninghausen
  • 20:00 - 21/04
    VfB Hilden
    vs
    TVD Velbert
  • 20:00 - 21/04
    Ratingen SV
    vs
    SF Baumberg
  • 20:30 - 21/04
    TuS Ennepetal
    vs
    Wattenscheid 09
  • 20:30 - 21/04
    Mulheimer FC 97
    vs
    SpVg Schonnebeck
  • 20:30 - 21/04
    Fortuna Koln II
    vs
    FC Germania Teveren
  • Spanish Segunda Division B
  • 16:00 - 21/04
    CA Antoniano
    vs
    CD Estebona
  • 16:30 - 21/04
    La Union CF
    vs
    Manchego Ciudad
  • 16:30 - 21/04
    Real Betis B
    vs
    Aguilas CF
  • 17:00 - 21/04
    UCAM Murcia
    vs
    CD San Roque de Lepe
  • 17:00 - 21/04
    Hercules
    vs
    SCR Pena Deportiva
  • 17:00 - 21/04
    Ursaria
    vs
    Numancia
  • 17:00 - 21/04
    AD Union Adarve
    vs
    Getafe B
  • 17:00 - 21/04
    UD San Sebastian Reyes
    vs
    CD Mensajero
  • 17:00 - 21/04
    Velez CF
    vs
    Sevilla Atletico
  • 17:00 - 21/04
    FC Cartagena B
    vs
    Cadiz B
  • 17:00 - 21/04
    SE Penya Independent
    vs
    RCD Espanyol B
  • 17:00 - 21/04
    CE Europa
    vs
    CF Badalona
  • 17:00 - 21/04
    Brea
    vs
    Utebo FC
  • 17:00 - 21/04
    Arenas Club de Getxo
    vs
    Real Zaragoza B
  • 17:00 - 21/04
    Racing B
    vs
    Arandina
  • 17:00 - 21/04
    CD Cayon
    vs
    Gimnastica Torrelavega
  • 17:30 - 21/04
    CD Montijo
    vs
    Badajoz
  • 18:00 - 21/04
    UD San Fernando
    vs
    CD Artistico Navalcarnero
  • 22:00 - 21/04
    SD Gernika
    vs
    UD Logrones
  • 22:00 - 21/04
    CF Talavera de la Reina
    vs
    CD Illescas
  • 22:00 - 21/04
    CD Tudelano
    vs
    CD Izarra
  • 22:00 - 21/04
    Naxara
    vs
    Barbastro
  • 22:00 - 21/04
    Cerdanyola del Valles
    vs
    Lleida
  • 22:00 - 21/04
    Calahorra
    vs
    Valle de Egues
  • 22:00 - 21/04
    CD El Palo
    vs
    Mar Menor
  • 22:00 - 21/04
    Pontevedra
    vs
    Ourense CF
  • 22:00 - 21/04
    Union Langreo
    vs
    Real Valladol B
  • 22:00 - 21/04
    CD Guijuelo
    vs
    Racing Villalbes
  • 22:30 - 21/04
    Cacereno
    vs
    CD Atletico Paso
  • 22:59 - 21/04
    G. Segoviana
    vs
    AD Llerenense
  • 22:59 - 21/04
    Sant Andreu
    vs
    Torrent C.F
  • 22:59 - 21/04
    Terrassa
    vs
    Atletico Saguntino
  • 22:59 - 21/04
    Orihuela CF
    vs
    Real Balompedica Linense
  • 22:59 - 21/04
    Yeclano Deportivo
    vs
    UD Marbella
  • 22:59 - 21/04
    Marino luanco
    vs
    Zamora CF
  • 22:59 - 21/04
    Real Aviles
    vs
    CD Covadonga
  • 22:59 - 21/04
    Barakaldo CF
    vs
    Alaves B
  • Malta Premier League
  • 16:00 - 21/04
    Sirens
    vs
    Gudja United
  • 19:00 - 21/04
    Mosta FC
    vs
    Hibernians FC
  • 21:15 - 21/04
    Valletta FC
    vs
    Balzan FC
  • Slovakia 3.Liga
  • 16:00 - 21/04
    Slavia TU Kosice
    vs
    Stara Lubovna
  • 21:30 - 21/04
    FTC Filakovo
    vs
    Novohrad Lucenec
  • 21:30 - 21/04
    TJ Banik Kalinovo
    vs
    Spisske Podhradie
  • 21:30 - 21/04
    Rimavska Sobota
    vs
    MFK Snina
  • 21:30 - 21/04
    TeslaStropkov
    vs
    Lipany
  • 21:30 - 21/04
    Slovan Duslo Sala
    vs
    Malacky
  • 21:30 - 21/04
    FK Podkonice
    vs
    MFK Dubnica nad Vahom
  • 21:30 - 21/04
    TJ Druzstevnik Vrakun
    vs
    SKF Sered
  • Vô địch Trẻ Ý
  • 16:00 - 21/04
    S.S.D. Monza 1912 Youth
    vs
    Lazio U20
  • 18:00 - 21/04
    Torino U20
    vs
    Frosinone U20
  • 20:00 - 21/04
    Empoli U20
    vs
    Verona U20
  • Turkey Bayanlar 1. Ligi
  • 16:00 - 21/04
    Amedspor (W)
    vs
    Hakkarigucu SK (W)
  • 16:00 - 21/04
    Atasehir Belediyesi (W)
    vs
    Adana Idmanyurduspor (W)
  • 16:00 - 21/04
    Fatih Vatan Spor (W)
    vs
    ALG Spor (W)
  • 16:30 - 21/04
    Gaziantep Asya Spor (W)
    vs
    Fatih Karagumruk (W)
  • 18:00 - 21/04
    Besiktas (W)
    vs
    Fomget Genclik (W)
  • 18:00 - 21/04
    Pendik Camlikspor (W)
    vs
    1207 Antalya Muratpasa (W)
  • 18:00 - 21/04
    Galatasaray SK (W)
    vs
    KDZ Ereglispor (W)
  • 18:00 - 21/04
    Trabzonspor (W)
    vs
    Fenerbahce SK (W)
  • Ukraine Division 2
  • 16:00 - 21/04
    FK Epitsentr Dunayivtsi
    vs
    FC Livyi Bereh
  • 16:45 - 21/04
    FC Chernigiv
    vs
    Metalist Kharkiv
  • 17:30 - 21/04
    FK Nyva Buzova
    vs
    FC Victoria Mykolaivka
  • 18:15 - 21/04
    Kremin Kremenchuk
    vs
    Nyva Ternopil
  • Andorra Super league
  • 16:00 - 21/04
    Penya Encarnada
    vs
    FC Santa Coloma
  • 18:30 - 21/04
    FC Pas de la Casa
    vs
    Atletic Club D Escaldes
  • 21:00 - 21/04
    Inter Club Escaldes
    vs
    CF Esperanca dAndorra
  • 23:30 - 21/04
    FC Ordino
    vs
    UE Santa Coloma
  • SVK U19 A
  • 16:00 - 21/04
    MFK Zemplin Michalovce U19
    vs
    DAC Dunajska Streda U19
  • 16:00 - 21/04
    Trencin U19
    vs
    Spartak Trnava U19
  • 16:00 - 21/04
    FC Tatran Presov U19
    vs
    Slovan Bratislava U19
  • Finland Kolmonen
  • 16:00 - 21/04
    EPS Reservi
    vs
    EsPa
  • 22:59 - 21/04
    Toolon Taisto
    vs
    MPS Atletico Malmi
  • Poland III Liga
  • 16:00 - 21/04
    Termalica BB Nieciecza II
    vs
    Orzel Ryczow
  • 21:00 - 21/04
    GKS Arka Pawlow
    vs
    Moravia Morawica
  • 22:00 - 21/04
    MKS Kluczbork
    vs
    Carina Gubin
  • VĐQG Campuchia
  • 16:00 - 21/04
    Angkor Tige
    vs
    Nagaworld FC
  • 16:00 - 21/04
    Prey Veng
    vs
    Visakha FC
  • 18:00 - 21/04
    Tiffy Army FC
    vs
    ISI Dangkor Senchey FC
  • Hungary NB III
  • 16:00 - 21/04
    Gyirmot SE II
    vs
    SC Sopron
  • 16:00 - 21/04
    Puskas Academy II
    vs
    Komarom VSE
  • 16:00 - 21/04
    Vasas SC II
    vs
    Martfui LSE
  • 16:00 - 21/04
    Debreceni VSC II
    vs
    Ujpesti TE B
  • 22:00 - 21/04
    Tatabanya
    vs
    Csornai SE
  • 22:00 - 21/04
    Beech Sigit
    vs
    Kelen SC
  • 22:00 - 21/04
    Tiszaujvaros
    vs
    Hatvan
  • 22:00 - 21/04
    III.Keruleti TUE
    vs
    Zalaegerszegi TE II
  • 22:00 - 21/04
    KARCAG SE
    vs
    Salgotarjani Baratok TC
  • 22:00 - 21/04
    RCO Agde
    vs
    Majosi SE
  • 22:00 - 21/04
    Penzugyor SE
    vs
    BSS Monor
  • 22:00 - 21/04
    Senyo Carnifex
    vs
    Diosgyori VTK II
  • 22:00 - 21/04
    PEAC FC
    vs
    Szekszard UFC
  • 22:00 - 21/04
    Dorogi FC
    vs
    Veszprem
  • 22:00 - 21/04
    Bekescsaba
    vs
    BKV Elore
  • 22:00 - 21/04
    Budaorsi SC
    vs
    ETO Akademia
  • Slovenia women\\\'s League
  • 16:00 - 21/04
    ZNK Gazon (W)
    vs
    ZNK MSM Ptuj (W)
  • Germany Bundesliga II Women
  • 16:00 - 21/04
    TSG 1899 Hoffenheim II (W)
    vs
    Turbine Potsdam (W)
  • 16:00 - 21/04
    Bayern Munich II (W)
    vs
    SV Meppen (W)
  • 16:00 - 21/04
    FFC Frankfurt II (W)
    vs
    Monchengladbach (W)
  • 16:00 - 21/04
    FC Gutersloh (W)
    vs
    Ingolstadt 04 (W)
  • 19:00 - 21/04
    Hamburger SV (W)
    vs
    Wolfsburg II (W)
  • 19:00 - 21/04
    SV Weinberg (W)
    vs
    Andernach (W)
  • 19:00 - 21/04
    SC Sand (W)
    vs
    Carl Zeiss Jena (W)
  • Greece Super League Women
  • 16:00 - 21/04
    AEK Athens (W)
    vs
    AO Rea (W)
  • 17:30 - 21/04
    Asteras Tripolis (W)
    vs
    OFI FC (W)
  • 20:00 - 21/04
    Larisa (W)
    vs
    Trikala 2011 (W)
  • 20:00 - 21/04
    PAOK Saloniki (W)
    vs
    Atromitos (W)
  • Austrian Frauen Bundesliga
  • 16:00 - 21/04
    First Vienna (W)
    vs
    Dornbirn (W)
  • 17:00 - 21/04
    Bergheim/Hof (W)
    vs
    St. Polten (W)
  • 17:45 - 21/04
    Sturm Graz/Stattegg (W)
    vs
    Wacker Innsbruck (W)
  • 18:00 - 21/04
    Union Kleinmunchen (W)
    vs
    Austria Wien (W)
  • 18:30 - 21/04
    Neulengbach (W)
    vs
    Vorderland (W)
  • Poland Mloda Ekstraklasa
  • 16:00 - 21/04
    Zaglebie Lubin (Youth)
    vs
    Arka Gdynia (Youth)
  • 17:00 - 21/04
    Gornik Zabrze (Youth)
    vs
    Rakow Czestochowa (Youth)
  • 17:00 - 21/04
    Jagiellonia Bialystok (Youth)
    vs
    Cracovia Krakow (Youth)
  • 17:00 - 21/04
    Pogon Szczecin(Youth)
    vs
    Odra Opole Youth
  • Germany Youth U17 League
  • 16:00 - 21/04
    Augsburg U17
    vs
    Kaiserslautern U17
  • 16:00 - 21/04
    TSV 1860 Munchen U17
    vs
    Eintracht Frankfurt U17
  • 16:00 - 21/04
    Bayer Leverkusen U17
    vs
    Viktoria koln(U17)
  • 16:00 - 21/04
    FC Schalke 04 U17
    vs
    RW Essen U17
  • 16:00 - 21/04
    RW Oberhausen U17
    vs
    Bochum U17
  • 16:00 - 21/04
    Hertha BSC Berlin U17
    vs
    Blumenthaler SV U17
  • 17:00 - 21/04
    Holstein Kiel U17
    vs
    Werder Bremen U17
  • 18:00 - 21/04
    Monchengladbach U17
    vs
    Dortmund U17
  • 18:00 - 21/04
    RasenBallsport LeipzigU17
    vs
    Viktoria Berlin U17
  • 18:00 - 21/04
    VfL Wolfsburg U17
    vs
    Chemnitzer(U17)
  • 19:00 - 21/04
    FC Heidenheim U17
    vs
    Nurnberg U17
  • 19:00 - 21/04
    SC Paderborn 07 U17
    vs
    Fortuna Dusseldorf U17
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division
  • 16:30 - 21/04
    Molinense
    vs
    Deportiva Minera
  • 16:30 - 21/04
    Torrejon CF
    vs
    Alcorcon B
  • 16:30 - 21/04
    CU Collado Villalba
    vs
    CDF Tres Cantos
  • 16:30 - 21/04
    Leganes B
    vs
    CF Pozuelo Alarcon
  • 16:30 - 21/04
    Parla Escuela
    vs
    Mostoles
  • 16:30 - 21/04
    CF Trival Valderas
    vs
    Villanueva del Pardillo
  • 16:30 - 21/04
    CD Gerena
    vs
    Sevilla C
  • 16:30 - 21/04
    CD Calamonte
    vs
    Ted Contois Feng
  • 16:45 - 21/04
    Fundacio Esportiva Grama
    vs
    Pobla De Mafumet CF
  • 17:00 - 21/04
    Almeria B
    vs
    Real Jaen CF
  • 17:00 - 21/04
    UD Gijon Industrial
    vs
    CD Praviano
  • 17:00 - 21/04
    Real Titanico Laviana
    vs
    Barcia
  • 17:00 - 21/04
    Viveiro CF
    vs
    CD Estradense
  • 17:00 - 21/04
    Rio Sports
    vs
    Casalarreina
  • 17:00 - 21/04
    Poli Almeria
    vs
    CD Torreperogil
  • 17:00 - 21/04
    Juventud Torremolinos CF
    vs
    CD Huetor Vega
  • 17:00 - 21/04
    Mallorca B
    vs
    UD Poblense
  • 17:00 - 21/04
    CD Plus Ultra
    vs
    CD Cieza
  • 17:00 - 21/04
    CD Lealtad
    vs
    UC Ceares
  • 17:00 - 21/04
    SD Lenense
    vs
    UD Llanera
  • 17:00 - 21/04
    Suokuaili Moss
    vs
    CD Marchamalo
  • 17:00 - 21/04
    Sporting de Gijon B
    vs
    CD Llanes
  • 17:00 - 21/04
    Las Rozas
    vs
    CD Canillas
  • 17:00 - 21/04
    CD Guarnizo
    vs
    AD Siete Villas
  • 17:00 - 21/04
    Tenerife B
    vs
    CD Buzanada
  • 17:00 - 21/04
    CFJ Mollerussa
    vs
    Girona B
  • 17:00 - 21/04
    CD Colonia Moscardo
    vs
    Rayo Vallecano B
  • 17:00 - 21/04
    Coria CF
    vs
    Xerez Deportivo
  • 17:00 - 21/04
    RSD Alcala Henares
    vs
    Real Madrid C
  • 17:00 - 21/04
    UE Castelldefels
    vs
    FC Vilafranca
  • 17:00 - 21/04
    LHospitalet
    vs
    FC L
  • 17:00 - 21/04
    AE Prat
    vs
    CF Reus Deportiu
  • 17:00 - 21/04
    CP San Cristobal
    vs
    CF Peralada
  • 17:15 - 21/04
    Atletico Arteixo
    vs
    Silva SD
  • 17:30 - 21/04
    Portmany
    vs
    Constancia
  • 17:30 - 21/04
    Atletico Pueblonuevo
    vs
    Olivenza FC
  • 17:30 - 21/04
    CP Montehermoso
    vs
    Moralo CP
  • 17:30 - 21/04
    CF Trujillo
    vs
    CD Diocesano
  • 18:00 - 21/04
    Las Palmas Atletico
    vs
    Arucas CF
  • 18:00 - 21/04
    UD Gran Tarajal ST
    vs
    Teror
  • 18:00 - 21/04
    Atletico Victoria
    vs
    UD Tamaraceite
  • 18:00 - 21/04
    UD Ibarra
    vs
    Herbania
  • 18:00 - 21/04
    Anorga
    vs
    Urduliz FT
  • 18:00 - 21/04
    Atletico Mancha real
    vs
    Atletico Melilla
  • 18:30 - 21/04
    Lanzarote
    vs
    Marino
  • 21:00 - 21/04
    UD Alcudia
    vs
    CE Mercadal
  • 21:00 - 21/04
    UCAM Murcia CF B
    vs
    Montecasillas FC
  • 21:30 - 21/04
    Velarde
    vs
    CD Colindres
  • 21:30 - 21/04
    UE Olot
    vs
    UE Tona
  • 21:30 - 21/04
    CD Cantolagua
    vs
    Alesves
  • 21:30 - 21/04
    CD Anguiano
    vs
    UD Logrones B
  • 22:00 - 21/04
    CD Torrijos
    vs
    UB Conquense
  • 22:00 - 21/04
    CD Carinena
    vs
    CD Cuarte Industrial
  • 22:00 - 21/04
    CF Illueca
    vs
    SD Borja
  • 22:00 - 21/04
    Fuentes
    vs
    Epila CF
  • 22:00 - 21/04
    CD Tedeon
    vs
    CDFC La Calzada
  • 22:00 - 21/04
    CP Villarrobledo
    vs
    CD Villacanas
  • 22:00 - 21/04
    CA Cirbonero
    vs
    Beti Kozkor KE
  • 22:00 - 21/04
    Ciudad de Murcia
    vs
    Balsicas Atletico
  • 22:00 - 21/04
    Alfaro
    vs
    Oyonesa Tudelano
  • 22:00 - 21/04
    CA Monzon
    vs
    CD Caspe
  • 22:00 - 21/04
    Club Deportivo Tropezon
    vs
    CF Vimenor
  • 22:00 - 21/04
    CF Soller
    vs
    Inter Manacor
  • 22:00 - 21/04
    Atletico Tordesillas
    vs
    CF Salmantino
  • 22:00 - 21/04
    CSD Arzua
    vs
    Paiosaco
  • 22:00 - 21/04
    Lagunak
    vs
    UCD Burlades
  • 22:00 - 21/04
    Silla CF
    vs
    Ontinyent CF
  • 22:00 - 21/04
    UC Cartes
    vs
    SD Torina
  • 22:00 - 21/04
    Castro
    vs
    CD Bezana
  • 22:00 - 21/04
    CD Pozoblanco
    vs
    CD Utrera
  • 22:00 - 21/04
    Urraca
    vs
    Aviles Stadium CF
  • 22:00 - 21/04
    Alaior
    vs
    UD Collerense
  • 22:30 - 21/04
    CD Algar
    vs
    EG El Palmar
  • 22:30 - 21/04
    CD Tuilla
    vs
    Luarca CF
  • 22:30 - 21/04
    CD Colunga
    vs
    L Entregu CF
  • 22:30 - 21/04
    CF Badalona B
    vs
    CF Montanesa
  • 22:30 - 21/04
    CD Arnedo
    vs
    CCD Alberite
  • 22:30 - 21/04
    CD Utrillas
    vs
    CF Calamocha
  • 22:30 - 21/04
    Soneja
    vs
    Atzeneta UE
  • 22:30 - 21/04
    Acero
    vs
    UD Levante B
  • 22:30 - 21/04
    SD Ejea
    vs
    CD Binefar
  • 22:30 - 21/04
    Tamar Ritter
    vs
    UD Fraga
  • 22:59 - 21/04
    CD Galapagar
    vs
    CD Paracuellos Antamira
  • 22:59 - 21/04
    CD Naval
    vs
    SD Laredo
  • 22:59 - 21/04
    Xerez Deportivo FC
    vs
    CD Cabecense
  • 22:59 - 21/04
    CS Puertollano
    vs
    AD San Clemente
  • 22:59 - 21/04
    Ayamonte CF
    vs
    Cordoba B
  • 22:59 - 21/04
    Haro Deportivo
    vs
    Comillas
  • 22:59 - 21/04
    Muleno CF
    vs
    Murcia B
  • 22:59 - 21/04
    Lorca Deportiva FC
    vs
    At. Pulpileno
  • 22:59 - 21/04
    Caravaca CF
    vs
    Racing Murcia
  • 22:59 - 21/04
    Quintanar Del Rey
    vs
    Cazalegas
  • 22:59 - 21/04
    Tomelloso
    vs
    Huracan de Balazote
  • 22:59 - 21/04
    La Solana
    vs
    Albacete B
  • 22:59 - 21/04
    UD Somozas
    vs
    Betanzos CF
  • 22:59 - 21/04
    AD Almudevar
    vs
    Bell Bridget
  • 22:59 - 21/04
    RCP Valverdeno
    vs
    CD Azuaga
  • 22:59 - 21/04
    CD Coria
    vs
    Don Benito
  • 22:59 - 21/04
    CF Jaraiz
    vs
    Castuera
  • 22:59 - 21/04
    Torredonjimeno
    vs
    Motril
  • 22:59 - 21/04
    CD Rincon
    vs
    Atletico Malagueno
  • 22:59 - 21/04
    Maracena
    vs
    Arenas Armilla
  • 22:59 - 21/04
    Patacona
    vs
    Villarreal C
  • 22:59 - 21/04
    UD Ourense
    vs
    Arosa SC
  • 22:59 - 21/04
    CF Alondras
    vs
    Sarriana
  • 22:59 - 21/04
    UD Rayo Ibense
    vs
    Elche CF Ilicitano
  • 22:59 - 21/04
    Jerez
    vs
    Arroyo Club Polideportivo
  • 23:30 - 21/04
    CD Bullense
    vs
    Alcantarilla
  • 00:00 - 22/04
    CD Don Alvaro
    vs
    SP Villafranca
  • Estonia Esi Liiga
  • 16:30 - 21/04
    Paide Linnameeskond B
    vs
    Tallinna FC Ararat TTU
  • 16:30 - 21/04
    JK Tallinna Kalev II
    vs
    Harju JK Laagri
  • 16:30 - 21/04
    JK Welco Elekter
    vs
    Tallinna FC Levadia B
  • 16:30 - 21/04
    Elva
    vs
    Tabasalu Charma
  • Estonia Teine Liiga
  • 16:30 - 21/04
    Parnu JK
    vs
    Tartu JK Maag Tammeka B
  • Estonia Womens Meistri Liiga
  • 16:30 - 21/04
    Saku Sporting (W)
    vs
    Tallinna FC Ararat (W)
  • 22:59 - 21/04
    JK Tallinna Kalev (W)
    vs
    Saku Sporting (W)
  • Ukraine Division 3
  • 16:30 - 21/04
    Zvyahel NV
    vs
    Karpaty Lviv II
  • 19:00 - 21/04
    UCSA
    vs
    Rukh Lviv II
  • Ireland Leinster Senior League
  • 16:45 - 21/04
    Ringmahon Rangers
    vs
    Carrigaline United
  • 17:00 - 21/04
    Bangor Celtic
    vs
    Killester Donnycarne
  • 17:00 - 21/04
    Lucan United
    vs
    Tolka Rovers
  • 18:00 - 21/04
    Bluebell United
    vs
    Wayside Celtic
  • 18:00 - 21/04
    Crumlin United
    vs
    St. Mochtas
  • 19:00 - 21/04
    Maynooth University Town FC
    vs
    Kilbarrack United
  • Hạng 2 Bồ Đào Nha
  • 17:00 - 21/04
    Oliveirense
    vs
    CF Os Belenenses
  • 20:00 - 21/04
    Viseu
    vs
    CD Mafra
  • 21:30 - 21/04
    Vilaverdense
    vs
    Maritimo
  • Spain Primera Division RFEF
  • 17:00 - 21/04
    Gimnastic Tarragona
    vs
    Celta vigo b
  • 17:00 - 21/04
    AD Ceuta
    vs
    Baleares
  • 17:00 - 21/04
    Granada CF B
    vs
    C.D. San Fernando Isleno
  • 17:00 - 21/04
    UD Melilla
    vs
    Merida AD
  • 17:00 - 21/04
    Malaga
    vs
    Real Murcia
  • 17:00 - 21/04
    Ibiza Eivissa
    vs
    Atletico de Madrid B
  • 21:00 - 21/04
    Barcelona B
    vs
    CD Lugo
  • 22:59 - 21/04
    CD Arenteiro
    vs
    Ponferradina
  • 22:59 - 21/04
    Real Union Irun
    vs
    Unionistas de Salamanca
  • 22:59 - 21/04
    SD Logrones
    vs
    Osasuna B
  • 22:59 - 21/04
    CF Intercity
    vs
    Cordoba
  • 22:59 - 21/04
    CD Linares Deportivo
    vs
    Castellon
  • Cúp Khu vực Đức
  • 17:00 - 21/04
    Hannover 96 Am
    vs
    Oldenburg
  • 18:00 - 21/04
    Carl Zeiss Jena
    vs
    Berliner AK 07
  • 18:00 - 21/04
    Eimsbutteler TV
    vs
    Holstein Kiel II
  • 18:00 - 21/04
    SV Babelsberg 03
    vs
    Energie Cottbus
  • 18:00 - 21/04
    Hertha BSC Berlin Youth
    vs
    Chemnitzer
  • 19:00 - 21/04
    FSV Frankfurt
    vs
    Stuttgarter Kickers
  • 19:00 - 21/04
    St Pauli II
    vs
    SV Drochtersen/Assel
  • 19:00 - 21/04
    TSV Schott Mainz
    vs
    Eintracht Frankfurt (Youth)
  • 19:00 - 21/04
    VfB Stuttgart II
    vs
    TSV Steinbach Haiger
  • Poland Division 2
  • 17:00 - 21/04
    Lech II Poznan
    vs
    Stal Stalowa Wola
  • 18:00 - 21/04
    Radunia Stezyca
    vs
    GKS Jastrzebie
  • 19:00 - 21/04
    Kotwica Kolobrzeg
    vs
    LKS Lodz II
  • 19:00 - 21/04
    Zaglebie Lubin B
    vs
    Chojniczanka Chojnice
  • VĐQG Ukraina
  • 17:00 - 21/04
    Veres
    vs
    Dnipro-1
  • 19:30 - 21/04
    PFC Oleksandria
    vs
    LNZ Lebedyn
  • 22:00 - 21/04
    Dynamo Kyiv
    vs
    Polissya Zhytomyr
  • VĐQG Lithuania
  • 17:00 - 21/04
    FK Panevezys
    vs
    TransINVEST Vilnius
  • 19:00 - 21/04
    Hegelmann Litauen
    vs
    Banga Gargzdai
  • 22:25 - 21/04
    FK Zalgiris Vilnius
    vs
    Dziugas Telsiai
  • Giao Hữu CLB
  • 17:00 - 21/04
    Lion City Sailors
    vs
    Tampines Rovers FC
  • Hạng Nhất Belarus
  • 17:00 - 21/04
    FK Orsha
    vs
    Niva Dolbizno
  • 19:00 - 21/04
    Shakhter Soligorsk II
    vs
    Energetik-BGU Minsk
  • 20:00 - 21/04
    Lokomotiv Gomel
    vs
    FC Molodechno
  • 21:00 - 21/04
    FK Lida
    vs
    Dnepr Rohachev
  • Hạng 3 Thái Lan
  • 17:00 - 21/04
    Sisaket United
    vs
    Bangkok FC
  • Spanish Ladies Premier League B
  • 17:00 - 21/04
    Osasuna (W)
    vs
    CDEF Logrono (W)
  • 17:00 - 21/04
    Seccio Esportiva AEM (W)
    vs
    Athletic Bilbao B (W)
  • 17:00 - 21/04
    Barcelona B (W)
    vs
    RCD Espanyol (W)
  • 17:00 - 21/04
    Deportivo La Coruna W
    vs
    Cacereno (W)
  • 17:00 - 21/04
    CD Alaves (W)
    vs
    CE Europa (W)
  • Spain Youth League
  • 17:00 - 21/04
    CD San Francisco U19
    vs
    UD Cornella U19
  • 17:00 - 21/04
    UDC Txantrea U19
    vs
    AD San Juan U19
  • 17:00 - 21/04
    CD 26 de Febrero U19
    vs
    Real Betis U19
  • 17:00 - 21/04
    Espanyol U19
    vs
    Sabadell U19
  • 17:30 - 21/04
    ED Val Minor Nigran U19
    vs
    Racing Santander U19
  • 22:59 - 21/04
    Arenas Club de Getxo U19
    vs
    Leioa U19
  • Liga de Elite
  • 17:00 - 21/04
    Chao Pak Kei
    vs
    Hang Sai
  • 19:00 - 21/04
    Windsor Arch Ka I
    vs
    Sporting de Macau
  • Spanish Ladies Premier League
  • 17:00 - 21/04
    Atletico de Madrid (W)
    vs
    Real Betis (W)
  • 19:00 - 21/04
    Villarreal (W)
    vs
    Sevilla FC (W)
  • 21:00 - 21/04
    Colegio Aleman Valencia (W)
    vs
    Real Sociedad (W)
  • Kenya Super League
  • 17:00 - 21/04
    Mulembe United
    vs
    Dimba Patriots FC
  • VĐQG Nữ Hà Lan
  • 17:15 - 21/04
    ADO Den Haag (W)
    vs
    Feyenoord Rotterdam (W)
  • 17:15 - 21/04
    Excelsior Barendrecht (W)
    vs
    Fortuna Sittard (W)
  • 17:15 - 21/04
    FC Utrecht (W)
    vs
    FC Twente Enschede (W)
  • VĐQG Ba Lan
  • 17:30 - 21/04
    Cracovia Krakow
    vs
    Puszcza Niepolomice
  • 20:00 - 21/04
    LKS Lodz
    vs
    Lech Poznan
  • 22:30 - 21/04
    Legia Warszawa
    vs
    Slask Wroclaw
  • Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:30 - 21/04
    Bodrumspor
    vs
    S.Urfaspor
  • 20:00 - 21/04
    Genclerbirligi
    vs
    Erzurum BB
  • 20:00 - 21/04
    Corum Belediyespor
    vs
    Adanaspor
  • 22:59 - 21/04
    Sakaryaspor
    vs
    Keciorengucu
  • Thai League 2
  • 17:30 - 21/04
    Chiangmai FC
    vs
    Chainat FC
  • 18:00 - 21/04
    Rayong FC
    vs
    Samut Prakan City
  • 18:30 - 21/04
    Singha GB Kanchanaburi
    vs
    JL Chiangmai United FC
  • 19:00 - 21/04
    Krabi FC
    vs
    Lampang FC
  • Italian Women Division 1
  • 17:30 - 21/04
    Sampdoria (W)
    vs
    AC Milan (W)
  • 20:00 - 21/04
    Napoli (W)
    vs
    Pomigliano (W)
  • India I-League 3
  • 17:30 - 21/04
    Kenkre
    vs
    SC Bengaluru
  • 17:30 - 21/04
    Sporting Clube de Goa
    vs
    Dempo
  • Hạng Nhất Ba Lan
  • 17:40 - 21/04
    Arka Gdynia
    vs
    Wisla Plock
  • 20:00 - 21/04
    Miedz Legnica
    vs
    Motor Lublin
  • 22:59 - 21/04
    LKS Nieciecza
    vs
    GKS Katowice
  • Northern German state premier league - bayern
  • 17:45 - 21/04
    Frohnauer SC
    vs
    SFC Stern 1900
  • 20:00 - 21/04
    FC Wilmersdorf
    vs
    VSG Altglienicke II
  • Sweden Superettan
  • 18:00 - 21/04
    IK Oddevold
    vs
    Gefle IF
  • 20:00 - 21/04
    IK Brage
    vs
    Landskrona BoIS
  • Sweden Division 1
  • 18:00 - 21/04
    Pitea IF
    vs
    Orebro Syrianska IF
  • 18:00 - 21/04
    Tvaakers IF
    vs
    BK Olympic
  • 20:00 - 21/04
    Ljungskile
    vs
    Torns IF
  • 20:00 - 21/04
    Taby
    vs
    Umea FC
  • 20:00 - 21/04
    Falkenberg
    vs
    Norrby IF
  • 21:00 - 21/04
    Karlbergs BK
    vs
    Hammarby TFF
  • AFC Futsal Championship
  • 18:00 - 21/04
    Myanmar Futsal
    vs
    China Futsal
  • 18:00 - 21/04
    Thailand Futsal
    vs
    Viet Nam Futsal
  • 21:00 - 21/04
    Uzbekistan Futsal
    vs
    Saudi Arabia Futsal
  • 21:00 - 21/04
    Iraq Futsal
    vs
    Australia Futsal
  • VĐQG Latvia
  • 18:00 - 21/04
    Metta/LU Riga
    vs
    Riga FC
  • 20:00 - 21/04
    FK Auda Riga
    vs
    Tukums-2000
  • Ngoại Hạng Belarus
  • 18:00 - 21/04
    Slutsksakhar Slutsk
    vs
    FK Isloch Minsk
  • 20:00 - 21/04
    Dinamo Minsk
    vs
    FC Torpedo Zhodino
  • 22:00 - 21/04
    Neman Grodno
    vs
    FK Vitebsk
  • Denmark Division 3
  • 18:00 - 21/04
    IF Lyseng
    vs
    Vanlose
  • England FA Women Super League
  • 18:00 - 21/04
    Manchester United (W)
    vs
    Tottenham Hotspur (W)
  • 20:00 - 21/04
    Arsenal (W)
    vs
    Leicester City (W)
  • 20:15 - 21/04
    Manchester City (W)
    vs
    West Ham United (W)
  • Hạng 2 Thụy Điển
  • 18:00 - 21/04
    Huddinge IF
    vs
    Syrianska Botkyrka IF
  • 18:00 - 21/04
    Enskede IK
    vs
    Mjolby AI FF
  • 18:00 - 21/04
    IFK Ostersunds
    vs
    IFK Lulea
  • 18:00 - 21/04
    Varbergs GIF FK
    vs
    Qviding FIF
  • 18:00 - 21/04
    Jarfalla
    vs
    Sandvikens AIK FK
  • 19:00 - 21/04
    Kumla
    vs
    Sifhalla
  • 19:00 - 21/04
    Savedalens IF
    vs
    BK Astrio
  • 19:30 - 21/04
    IF Sylvia
    vs
    IK Sleipner
  • 20:00 - 21/04
    BK Ljungsbro
    vs
    FC Nacka Iliria
  • 20:00 - 21/04
    IK Tord
    vs
    Hittarps IK
  • 21:00 - 21/04
    Vastra Frolunda
    vs
    Ockero
  • 21:00 - 21/04
    IFK Karlshamn
    vs
    IFK Berga
  • 21:00 - 21/04
    FC Arlanda
    vs
    Hudiksvalls ABK
  • 22:59 - 21/04
    Syrianska Eskilstuna IF
    vs
    Syrianska FC
  • Sweden Damallsvenskan
  • 18:00 - 21/04
    Hammarby (W)
    vs
    Brommapojkarna (W)
  • 20:00 - 21/04
    Kristianstads DFF (W)
    vs
    FC Rosengard (W)
  • 20:00 - 21/04
    Trelleborgs FF (W)
    vs
    Pitea IF (W)
  • Denmark Womans League
  • 18:00 - 21/04
    Kolding BK (W)
    vs
    Fortuna Hjorring (W)
  • 20:00 - 21/04
    Nordsjaelland (W)
    vs
    AGF Kvindefodbold APS (W)
  • FA Women Super League
  • 18:00 - 21/04
    Reading (W)
    vs
    Durham Wildcats LFC (W)
  • 20:00 - 21/04
    Birmingham (W)
    vs
    Sheffield United (W)
  • 20:00 - 21/04
    Lewes (W)
    vs
    CrystalPalace (W)
  • 20:00 - 21/04
    Southampton (W)
    vs
    London City Lionesses (W)
  • 20:00 - 21/04
    Sunderland (W)
    vs
    Charlton (W)
  • POL WD1
  • 18:00 - 21/04
    Stomil Olsztyn (W)
    vs
    Pogon Szczecin (W)
  • Finland Championship U20
  • 18:00 - 21/04
    KoPSe U20
    vs
    PPJ U20
  • Finland Women League 1
  • 18:00 - 21/04
    Ilves II (W)
    vs
    VIFK Vaasa (W)
  • 21:00 - 21/04
    Helsinki B (W)
    vs
    KTP Kotka (W)
  • Norway Division 1 Women
  • 18:00 - 21/04
    KIL/Hemne (W)
    vs
    Avaldsnes (W)
  • 20:00 - 21/04
    Odd BK (W)
    vs
    Ovrevoll Hosle(W)
  • 20:00 - 21/04
    Tromso (W)
    vs
    Fortuna Alesund (W)
  • South Africa League Women
  • 18:00 - 21/04
    University of Pretoria (W)
    vs
    Copper Belts FC (W)
  • Belarus Womens Premier League
  • 18:00 - 21/04
    Lokomotiv Vitebsk (W)
    vs
    ABFF U19 (W)
  • 20:00 - 21/04
    Dyussh Polesgu (W)
    vs
    FK Minsk (W)
  • Norway Division 4
  • 18:00 - 21/04
    Rosenborg B
    vs
    Lillestrom B
  • 18:00 - 21/04
    Elverum
    vs
    IF Floya
  • 18:30 - 21/04
    Stromsgodset B
    vs
    Surnadal
  • 19:30 - 21/04
    Traff
    vs
    Lorenskog
  • 20:00 - 21/04
    Sandnes B
    vs
    Start Kristiansand B
  • 20:00 - 21/04
    Asane Fotball B
    vs
    Os Turn Fotball
  • 20:00 - 21/04
    Melhus
    vs
    Stabaek B
  • 20:00 - 21/04
    Aalesund FK B
    vs
    Gjelleraasen IL
  • 20:30 - 21/04
    Harstad
    vs
    Bodo Glimt 2
  • 20:30 - 21/04
    Ulfstind
    vs
    Kongsvinger IL B
  • 22:00 - 21/04
    Assiden
    vs
    Mjondalen IF B
  • Faroe Islands Women Premier League
  • 18:15 - 21/04
    HB Torshavn (W)
    vs
    KÍ Klaksvík (W)
  • German 3.Liga
  • 18:30 - 21/04
    SV Waldhof Mannheim
    vs
    Rot-Weiss Essen
  • 21:30 - 21/04
    Preuben Munster
    vs
    SC Freiburg (Youth)
  • 00:30 - 22/04
    SSV Ulm 1846
    vs
    Jahn Regensburg
  • VĐQG Estonia
  • 18:30 - 21/04
    FC Kuressaare
    vs
    Trans Narva
  • 21:00 - 21/04
    FC Flora Tallinn
    vs
    Nomme JK Kalju
  • Ngoại Hạng Kazakhstan
  • 18:30 - 21/04
    Lokomotiv Astana
    vs
    Tobol Kostanai
  • 21:00 - 21/04
    FC Zhetysu Taldykorgan
    vs
    FC Shakhtyor Karagandy
  • Uzbekistan Cup
  • 18:30 - 21/04
    Qiziriq Football Club
    vs
    Kuruvchi Bunyodkor
  • 18:30 - 21/04
    Dinamo Samarqand
    vs
    Nasaf Qarshi
  • 18:30 - 21/04
    Navbahor Namangan
    vs
    FK Andijon
  • 19:30 - 21/04
    Shurtan Guzor
    vs
    Jayxun
  • VĐQG Thụy Điển
  • 19:00 - 21/04
    GAIS
    vs
    Mjallby AIF
  • 19:00 - 21/04
    AIK Solna
    vs
    Djurgardens
  • 21:30 - 21/04
    Hacken
    vs
    Hammarby
  • 21:30 - 21/04
    Halmstads
    vs
    Brommapojkarna
  • Holland Ligue 3
  • 19:00 - 21/04
    ADO '20
    vs
    Almere City Youth
  • Norway 2.Liga
  • 19:00 - 21/04
    Strommen
    vs
    Valerenga B
  • 19:45 - 21/04
    Alta
    vs
    Ullensaker/Kisa IL
  • 20:00 - 21/04
    Eidsvold Turn
    vs
    Junkeren
  • 20:00 - 21/04
    Jerv
    vs
    Hodd
  • 21:30 - 21/04
    Grorud
    vs
    Tromsdalen
  • Moldova Divizia Nationala
  • 19:00 - 21/04
    Sheriff Tiraspol
    vs
    Dacia-Buiucani
  • 22:00 - 21/04
    Zimbru Chisinau
    vs
    FC Milsami
  • Turkiye Lig3
  • 19:00 - 21/04
    Bursaspor
    vs
    Afjet Afyonspor
  • 19:00 - 21/04
    Amedspor
    vs
    76 Igdir Belediye spor
  • 19:00 - 21/04
    Karaman Belediyespor
    vs
    Kastamonuspor
  • 19:00 - 21/04
    Isparta 32 Spor
    vs
    Inegolspor
  • 19:00 - 21/04
    Iskenderun FK
    vs
    Denizlispor
  • 19:00 - 21/04
    Etimesgut Belediye Spor
    vs
    Erzincanspor
  • 19:00 - 21/04
    Belediye Derincespor
    vs
    Somaspor
  • 19:00 - 21/04
    Arnavutkoy Belediyespor
    vs
    Fethiyespor
  • 19:00 - 21/04
    Aksarayspor
    vs
    Sariyer
  • 19:00 - 21/04
    Altinordu
    vs
    Celspor
  • 19:00 - 21/04
    Serik Belediyespor
    vs
    Zonguldak
  • 19:00 - 21/04
    Nazillispor
    vs
    Bursa Niluferspor AS
  • 19:00 - 21/04
    Kirsehir Koyhizmetleri
    vs
    Kirklarelispor
  • 19:00 - 21/04
    Bucaspor 1928
    vs
    Erokspor
  • 19:00 - 21/04
    Halide Edip Adivarspor
    vs
    Belediye Vanspor
  • 19:00 - 21/04
    Ankarademirspor
    vs
    Diyarbakirspor
  • 19:00 - 21/04
    Adiyamanspor
    vs
    Hekimoglu Trabzon
  • 19:00 - 21/04
    Usakspor
    vs
    Menemen Belediye Spor
  • Ngoại Hạng Armenia
  • 19:00 - 21/04
    FC Pyunik
    vs
    FC Avan Academy
  • Turkey 3. Ligi B
  • 19:00 - 21/04
    Turk Metal Kirikkale
    vs
    Gumushanespor
  • 19:00 - 21/04
    Bayburt Ozel Idare
    vs
    Sivas Dort Eylul Belediyespor
  • 19:00 - 21/04
    Elazigspor
    vs
    Sapanca Genclikspor
  • 19:00 - 21/04
    Tokat Bld Plevnespor
    vs
    Yldrm Belediyesispor
  • 19:00 - 21/04
    Sultanbeyli
    vs
    Musspor
  • 19:00 - 21/04
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    vs
    Kestel
  • 19:00 - 21/04
    Sebat Genclikspor
    vs
    Nevsehirspor Genclik
  • 19:00 - 21/04
    Cankaya FK
    vs
    Elazig Karakocan
  • 19:00 - 21/04
    Bergama Belediyespor
    vs
    Balikesirspor
  • 19:00 - 21/04
    Adana 1954
    vs
    Catalca Spor
  • 19:00 - 21/04
    Silivrispor
    vs
    Viven Bornova
  • 19:00 - 21/04
    Kutahyaspor
    vs
    Tepecik Bld
  • 19:00 - 21/04
    Karaman Belediyesi Spor
    vs
    Osmaniyespor
  • 19:00 - 21/04
    Agri 1970 Spor
    vs
    Darica Genclerbirligi
  • 19:00 - 21/04
    Yeni Orduspor
    vs
    Kucukcekmece
  • 19:00 - 21/04
    Anadolu Selcukluspor
    vs
    Fatsa Belediyespor
  • 19:00 - 21/04
    Silifke Belediyespor
    vs
    Eynesil
  • 19:00 - 21/04
    Kelkit Belediye Hurriyet
    vs
    Efeler 09
  • 19:00 - 21/04
    Ergene Velimese
    vs
    Yeni Amasya Spor
  • 19:00 - 21/04
    Batman Petrolspor
    vs
    Pazarspor
  • 19:00 - 21/04
    Anadolu Universitesi
    vs
    Bulvarspor
  • 19:00 - 21/04
    Karsiyaka
    vs
    Hacettepe 1945
  • 19:00 - 21/04
    Talasgucu Belediyespor
    vs
    Artvin Hopaspor
  • 19:00 - 21/04
    Kepez Belediyespor
    vs
    Ayvalikgucu Belediyespor
  • 19:00 - 21/04
    Karabuk Idman
    vs
    Arguvan
  • 19:00 - 21/04
    Inegol Kafkas Genclik
    vs
    Tarsus Idman Yurdu
  • 19:00 - 21/04
    EdirnesporGenclik
    vs
    Mardin BB
  • 19:00 - 21/04
    Akhisar Bld.Geng
    vs
    Erbaaspor S
  • Swden Women Divi.1
  • 19:00 - 21/04
    Lidkopings FK (W)
    vs
    Sundsvalls DFF (W)
  • 19:00 - 21/04
    IFK Kalmar (W)
    vs
    Malmo (W)
  • 19:00 - 21/04
    IK Uppsala (W)
    vs
    Eskilstuna United (W)
  • English Women Conference South
  • 19:00 - 21/04
    Ipswich Town (W)
    vs
    Cardiff City (W)
  • 20:00 - 21/04
    Billericay Town (W)
    vs
    Plymouth Argyle (W)
  • 20:00 - 21/04
    Cheltenham Town (W)
    vs
    Portsmouth (W)
  • 20:00 - 21/04
    London Bees (W)
    vs
    Rugby Borough (W)
  • 20:00 - 21/04
    Oxford United (W)
    vs
    Milton Keynes Dons (W)
  • 21:00 - 21/04
    Hashtag United (W)
    vs
    Chatham Town (W)
  • Malta First Division League
  • 19:00 - 21/04
    Zurrieq
    vs
    St. Patrick FC
  • 19:00 - 21/04
    Zejtun Corinthians
    vs
    Swieqi United
  • 21:30 - 21/04
    Luqa St. Andrew's
    vs
    Presteigne St Andrews
  • 21:30 - 21/04
    Msida St. Joseph
    vs
    Fgura United
  • Armenia Division 2
  • 19:00 - 21/04
    Nikarm
    vs
    Lernayin Artsakh
  • ICE WC
  • 19:00 - 21/04
    Smari (W)
    vs
    Grindavik (W)
  • 21:00 - 21/04
    Volsungur Husavik (W)
    vs
    Fjardab Hottur Leiknir (W)
  • 21:00 - 21/04
    UMF Njardvik (W)
    vs
    IH Hafnarfjordur (W)
  • 21:00 - 21/04
    Augnablik (W)
    vs
    Fram Reykjavik (W)
  • 22:59 - 21/04
    UMF Sindri Hofn (W)
    vs
    Fjolnir (W)
  • Scotland WPL
  • 19:00 - 21/04
    Partick Thistle (W)
    vs
    Glasgow Rangers (W)
  • 19:00 - 21/04
    Hibernian (W)
    vs
    Glasgow City (W)
  • 22:00 - 21/04
    Motherwell (W)
    vs
    Montrose LFC (W)
  • 22:00 - 21/04
    Hamilton FC (W)
    vs
    Spartans (W)
  • 22:00 - 21/04
    Dundee United (W)
    vs
    Aberdeen (W)
  • 22:10 - 21/04
    Celtic (W)
    vs
    Hearts (W)
  • Kenya Premier League
  • 19:00 - 21/04
    Ulinzi Stars Nakuru
    vs
    Tusker
  • 19:00 - 21/04
    Gor Mahia
    vs
    AFC Leopards
  • Schleswig Holstein Liga
  • 19:00 - 21/04
    SV Eichede
    vs
    Inter Turkspor Kiel
  • Holland Derde Divisie
  • 19:00 - 21/04
    AWC Wijchen
    vs
    UNA
  • 19:00 - 21/04
    Tot Ons Genoegen Berkel
    vs
    HV CV Quick
  • 19:00 - 21/04
    SV Oss 20
    vs
    OJC Rosmalen
  • Denmark - 4.Liga
  • 19:00 - 21/04
    Ringkobing
    vs
    Hedensted
  • 20:00 - 21/04
    AaB 2
    vs
    Tarup Paarup IF
  • 21:00 - 21/04
    Ledoje-Smorum Fodbold
    vs
    Greve Fodbold
  • Greece U19
  • 19:00 - 21/04
    AEK Athens U19
    vs
    Volos Nps U19
  • Croatia U19 League
  • 19:00 - 21/04
    Mladost Zdralovi U19
    vs
    Kustosija U19
  • Namibia Premier League
  • 19:00 - 21/04
    Eeshoke Chula Chula
    vs
    Life Fighters
  • 19:00 - 21/04
    UNAM FC
    vs
    Mighty Gunners
  • 19:00 - 21/04
    Julinho Sporting
    vs
    Blue Waters FC
  • 19:00 - 21/04
    Young Warriors FC
    vs
    Okahandja United FC
  • 19:00 - 21/04
    Tura Magic FC
    vs
    African Stars Windhoek
  • 19:00 - 21/04
    Young Africans Sports Club
    vs
    Orlando Pirates Windhoek
  • 19:00 - 21/04
    Young Brazilians FC
    vs
    United Africa Tigers
  • 21:30 - 21/04
    Khomas Nampol FC
    vs
    FC Civics
  • Romania Liga 2 Women
  • 19:00 - 21/04
    Vulpitele Galbene Roman (W)
    vs
    Vasas Odorhei (W)
  • German Frauen Bundesliga
  • 19:00 - 21/04
    Koln (W)
    vs
    SC Freiburg (W)
  • 23:30 - 21/04
    FCR 2001 Duisburg (W)
    vs
    VfL Wolfsburg (W)
  • Switzerland Promotion League
  • 19:00 - 21/04
    Yverdon II
    vs
    La Chaux-de-Fonds
  • 19:00 - 21/04
    FC Gossau
    vs
    Kreuzlingen
  • 20:00 - 21/04
    FC Coffrane
    vs
    US Terre Sainte
  • 20:00 - 21/04
    Langenthal
    vs
    SV Muttenz
  • 20:00 - 21/04
    Biel Bienne
    vs
    Servette U21
  • 21:00 - 21/04
    Lugano U21
    vs
    Bruhl SG
  • Uganda Premier League
  • 19:00 - 21/04
    SC Villa
    vs
    Bright Stars
  • VĐQG Hungary
  • 19:05 - 21/04
    Kecskemeti TE
    vs
    Mezokovesd Zsory
  • 21:00 - 21/04
    Fehervar Videoton
    vs
    ZalaegerzsegTE
  • 23:30 - 21/04
    Ujpesti
    vs
    MTK Hungaria
  • VĐQG Bulgaria
  • 19:15 - 21/04
    Lokomotiv Plovdiv
    vs
    CSKA 1948 Sofia
  • 21:45 - 21/04
    Lokomotiv Sofia
    vs
    Botev Plovdiv
  • 00:15 - 22/04
    Arda
    vs
    CSKA Sofia
  • VĐQG Áo
  • 19:30 - 21/04
    LASK Linz
    vs
    TSV Hartberg
  • 22:00 - 21/04
    Red Bull Salzburg
    vs
    SK Austria Klagenfurt
  • Ngoại Hạng Azerbaijan
  • 19:30 - 21/04
    FK Kapaz Ganca
    vs
    Sabah FK Baku
  • 22:00 - 21/04
    Araz Nakhchivan
    vs
    Sabail
  • Malawi Premier League
  • 19:30 - 21/04
    Dedza Dynamos
    vs
    Silver Strikers
  • 19:30 - 21/04
    Bangwe All Stars
    vs
    Karonga United
  • Italy Serie D
  • 19:30 - 21/04
    Gladiator
    vs
    Atletico Uri
  • 19:30 - 21/04
    Nocerina
    vs
    USD Latte Dolce
  • 20:00 - 21/04
    Caravaggio
    vs
    Arconatese
  • 20:00 - 21/04
    AVC Vogherese
    vs
    US Albenga
  • 20:00 - 21/04
    Pinerolo FC
    vs
    Ligorna
  • 20:00 - 21/04
    USD Pont Donnaz
    vs
    Alba(ITA)
  • 20:00 - 21/04
    Lavagnese
    vs
    Asti
  • 20:00 - 21/04
    Gozzano
    vs
    ASD RG Ticino
  • 20:00 - 21/04
    Derthona
    vs
    Fezzanese
  • 20:00 - 21/04
    Chisola
    vs
    ASD Citta Di Varese
  • 20:00 - 21/04
    Chieri
    vs
    Sanremese
  • 20:00 - 21/04
    A.S.D. Bra
    vs
    FC Vado
  • 20:00 - 21/04
    ASD Alcione
    vs
    Borgosesia
  • 20:00 - 21/04
    AC Locri
    vs
    Reggina
  • 20:00 - 21/04
    Vibonese
    vs
    US Siracusa
  • 20:00 - 21/04
    Castrovillari
    vs
    Portici 1906
  • 20:00 - 21/04
    USD Akragas
    vs
    ASD San Luca
  • 20:00 - 21/04
    ASD Ragusa Calcio
    vs
    Nuova Gioiese
  • 20:00 - 21/04
    ASD Sancataldese
    vs
    Igea Virtus
  • 20:00 - 21/04
    USD Castellanzese
    vs
    Piacenza
  • 20:00 - 21/04
    Virtus Ciserano Bergamo
    vs
    A.C. Crema 1908
  • 20:00 - 21/04
    Clivense
    vs
    ASD Brusaporto
  • 20:00 - 21/04
    AC Este
    vs
    AC Dolomiti Bellunesi
  • 20:00 - 21/04
    Livorno
    vs
    Sangiovannese
  • 20:00 - 21/04
    Athletic Carpi
    vs
    Forli
  • 20:00 - 21/04
    Virtus Bolzano
    vs
    US Adriese
  • 20:00 - 21/04
    Clodiense
    vs
    Luparense FC
  • 20:00 - 21/04
    Treviso
    vs
    APDC Chions
  • 20:00 - 21/04
    Portogruaro
    vs
    ACD Campodarsego
  • 20:00 - 21/04
    AC Mestre
    vs
    ASD Mori S Stefano
  • 20:00 - 21/04
    Cjarlins Muzane
    vs
    Bassano
  • 20:00 - 21/04
    US Folgore Caratese
    vs
    AC Palazzolo (ITL)
  • 20:00 - 21/04
    ASD Rigamonti Castegnato
    vs
    Montecchio Maggiore
  • 20:00 - 21/04
    US Breno
    vs
    Montebelluna
  • 20:00 - 21/04
    Villa dAlme Valbrembana
    vs
    Legnano
  • 20:00 - 21/04
    Varesina Calcio
    vs
    Ponte San Pietro
  • 20:00 - 21/04
    USD Casatese
    vs
    Club Milano
  • 20:00 - 21/04
    Tritium
    vs
    Desenzano Calvina
  • 20:00 - 21/04
    Real Calepina FC
    vs
    ASD Caldiero Terme
  • 20:00 - 21/04
    Palmese 1914
    vs
    Gelbison
  • 20:00 - 21/04
    ASD Martina Franca
    vs
    Barletta
  • 20:00 - 21/04
    FBC Gravina
    vs
    USD Bitonto
  • 20:00 - 21/04
    Ghivizzano
    vs
    ASD Seravezza Calcio
  • 20:00 - 21/04
    ASD Sporting Trestina
    vs
    Figline
  • 20:00 - 21/04
    San Donato Tavarnelle
    vs
    Grosseto
  • 20:00 - 21/04
    Real Forte Querceta
    vs
    Tau calcio
  • 20:00 - 21/04
    Ponsacco
    vs
    Gavorrano
  • 20:00 - 21/04
    Poggibonsi
    vs
    SC Cenaia
  • 20:00 - 21/04
    US Pianese
    vs
    Sansepolcro ASD
  • 20:00 - 21/04
    Montevarchi
    vs
    Orvietana
  • 20:00 - 21/04
    ASD Victor San Marino
    vs
    Imolese
  • 20:00 - 21/04
    Nuovo Campobasso
    vs
    San Nicolo
  • 20:00 - 21/04
    ACD SantAngelo
    vs
    Pistoiese
  • 20:00 - 21/04
    Sangiuliano City Nova
    vs
    ASD Fanfulla
  • 20:00 - 21/04
    Ravenna
    vs
    Certaldo
  • 20:00 - 21/04
    Mezzolara
    vs
    Sammaurese
  • 20:00 - 21/04
    Lentigione
    vs
    Prato
  • 20:00 - 21/04
    US Corticella
    vs
    Borgo San Donnino
  • 20:00 - 21/04
    Aglianese
    vs
    SCD Progresso Calcio
  • 20:00 - 21/04
    ASD Atletico Ascoli
    vs
    Sambenedettese
  • 20:00 - 21/04
    L'Aquila
    vs
    Riccione
  • 20:00 - 21/04
    A.S Andria Bat
    vs
    Manfredonia
  • 20:00 - 21/04
    AS Ostia Mare
    vs
    Romana FC
  • 20:00 - 21/04
    Citta di Fasano
    vs
    Santa Maria
  • 20:00 - 21/04
    Casarano
    vs
    Matera
  • 20:00 - 21/04
    SS Angri
    vs
    Paganese
  • 20:00 - 21/04
    Team Altamura
    vs
    Gallipoli
  • 20:00 - 21/04
    Nardo
    vs
    Rotonda
  • 20:00 - 21/04
    Trastevere Calcio
    vs
    Ischia Isolaverde
  • 20:00 - 21/04
    COS Sarrabus Ogliastra
    vs
    San Marzano Calcio
  • 20:00 - 21/04
    ASD Flaminia Civita Castellana
    vs
    Cassino
  • 20:00 - 21/04
    FC Matese
    vs
    ASD Termoli Calcio
  • 20:00 - 21/04
    Budoni
    vs
    Boreale
  • 20:00 - 21/04
    Ardea
    vs
    ASD Anziolavinio
  • 20:00 - 21/04
    Vigor Senigallia
    vs
    Vastogirardi
  • 20:00 - 21/04
    Tivoli Calcio
    vs
    Avezzano
  • 20:00 - 21/04
    Sora
    vs
    Alma Juventus Fano
  • 20:00 - 21/04
    Roma City
    vs
    FC Fossombrone 1949
  • 20:00 - 21/04
    Real Monterotondo
    vs
    Chieti
  • 20:30 - 21/04
    ASD Canicatti
    vs
    Acireale
  • Ngoại Hạng Iraq
  • 19:45 - 21/04
    AL Minaa
    vs
    Karbalaa
  • 22:15 - 21/04
    Naft Misan
    vs
    AI Kahrabaa
  • 00:30 - 22/04
    Arbil
    vs
    Al Shorta
  • Croatia 2.HNL
  • 19:50 - 21/04
    HNK Cibalia
    vs
    NK Orijent Rijeka
  • Finland - Kakkonen Lohko
  • 20:00 - 21/04
    KuPS (Youth)
    vs
    Klubi 04 Helsinki
  • 20:00 - 21/04
    OLS Oulu
    vs
    Atlantis
  • 22:30 - 21/04
    GrIFK Kauniainen
    vs
    JaPS B
  • 00:00 - 22/04
    PK Keski Uusimaa
    vs
    Jazz Pori
  • Hạng Nhất Đan Mạch
  • 20:00 - 21/04
    Aalborg
    vs
    Kolding FC
  • Hạng Nhất Séc
  • 20:00 - 21/04
    Pardubice
    vs
    Mlada Boleslav
  • 20:00 - 21/04
    Slavia Praha
    vs
    Sigma Olomouc
  • 20:00 - 21/04
    Slovan Liberec
    vs
    Hradec Kralove
  • 22:59 - 21/04
    Synot Slovacko
    vs
    FC Viktoria Plzen
  • Greece National B
  • 20:00 - 21/04
    Anagenisi Karditsa
    vs
    Kozani F.S.
  • 20:00 - 21/04
    PAOK Saloniki B
    vs
    Kambaniakos
  • 20:00 - 21/04
    AO Giouchtas
    vs
    Panahaiki-2005
  • 20:00 - 21/04
    Panathinaikos B
    vs
    Egaleo Athens
  • 21:00 - 21/04
    Chania Kissamikos
    vs
    Ionikos
  • 21:00 - 21/04
    Kallithea
    vs
    Ilioupoli
  • VĐQG Romania
  • 20:00 - 21/04
    FC Otelul Galati
    vs
    Universitaea Cluj
  • 22:59 - 21/04
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    vs
    CS Universitatea Craiova
  • VĐQG Slovenia
  • 20:00 - 21/04
    Maribor
    vs
    NK Rogaska
  • 22:30 - 21/04
    NK Publikum Celje
    vs
    Domzale
  • 01:15 - 22/04
    FC Koper
    vs
    NK Bravo
  • VĐQG Iran
  • 20:00 - 21/04
    Zob Ahan
    vs
    Aluminium Arak
  • 20:30 - 21/04
    Malavan
    vs
    Sepahan
  • Ngoại hạng Nam Phi
  • 20:00 - 21/04
    Richards Bay
    vs
    Kaizer Chiefs
  • 20:00 - 21/04
    Polokwane City FC
    vs
    Cape Town City
  • 22:30 - 21/04
    TS Galaxy
    vs